Congratulations to Miss Luksanawadee Klamcharoen on her publication in the national journal (TCI 2).
M.S. student in Anatomy Program, Faculty of Medical Science, Naresuan University.
Advisor: Assistant Professor Dr.Charkriya Promsuban
———–
ขอแสดงความยินดี กับ น.ส.ลักษณาวดี กล่ำเจริญ
นิสิตระดับปริญญาโท สาขาวิชากายวิภาคศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ มหาวิทยาลัยนเรศวร เนื่องในโอกาสผลงานวิทยานิพนธ์ได้รับการตีพิมพ์ในวารสารระดับชาติ (TCI กลุ่ม 2)
อาจารย์ที่ปรึกษา: ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชาคริยา พรมสุบรรณ์
![](http://anatomy.medsci.nu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__120389636-อ.บอย03-1-67update.jpg)